Wednesday, April 17, 2024

Ƴan Sanda A Gombe Sun Kama Mutane 23 Bisa Zargin Aikata Laifuka Daban-daban

0
Ƴan Sanda A Gombe Sun Kama Mutane 23 Bisa Zargin Aikata Laifuka Daban-daba Daga Yunusa Isa, Gombe Rundunar Ƴan Sandan Najeriya Reshen Jihar Gombe ta kama...

Gombe Police Parades 23 Suspects Over Various Offenses

0
Gombe Police Parades 23 Suspects Over Various Offense   By Yunusa Isa, Gombe   The Nigeria Police Force Gombe State Command has arrested 23 suspects over various offenses...

Gwamna Inuwa Ya Naɗa Ibrahim Isa A Matsayin Shugaban Kafar Yaɗa Labarai Ta Jahar...

0
Gwamna Inuwa Ya Naɗa Ibrahim Isa A Matsayin Shugaban Kafar Yaɗa Labarai Ta Jahar Gomb ... Kana Ya Ɗaga Darajar Dr. Ishiyaku Babayo Daga Babban...

CI GABA DA SAMAR DA ABINCI: GWAMNAN ZAMFARA YA KADDAMAR DA RABON KAYAN ANFANIN...

0
CI GABA DA SAMAR DA ABINCI: GWAMNAN ZAMFARA YA KADDAMAR DA RABON KAYAN ANFANIN GONA A KANANAN HUKUMOMIN BIRNIN MAGAJI, ZURMI, DA KAURA NAMOD   A...

RABON KAYAN ANFANIN GONA GA MANOMAN KANANAN HUKUMOMIN BUNGUDU DA MARU- Gwamnatin Zamfara

0
GWAMNAN ZAMFARA YA KADDAMAR DA RABON KAYAN ANFANIN GONA GA MANOMAN KANANAN HUKUMOMIN BUNGUDU DA MARU A ranar Juma’a ne Gwamna Dauda Lawal ya raba...

Rundunar sojin saman Nageriya NAF ta Nemi Afuwar kan wani Mummunan Harin Ba Za...

0
Rundunar sojin saman Nageriya NAF ta Nemi Afuwar kan wani Mummunan Harin Ba Za ta Da Aka Kai A Jihar Nassarawa Rundunar sojin saman Najeriya,...

SHUGABAN ƘUNGIYAR GWAMNONIN AREWA INUWA YAHAYA ZAI JAGORANCI LAKCAR TUNAWA DA AHMADU BELLO TARE...

0
SHUGABAN ƘUNGIYAR GWAMNONIN AREWA INUWA YAHAYA ZAI JAGORANCI LAKCAR TUNAWA DA AHMADU BELLO TARE DA BADA LAMBOBIN YABO Shugaban Ƙungiyar Gwamnonin Jihohin Arewa kuma Gwamnan...

Ganduje ya Gayyaci Kwankwaso, Gwamna Abba da Shekarau zuwa Jam’iyyar APC

0
Ganduje ya Gayyaci Kwankwaso, Gwamna Abba da Shekarau zuwa Jam’iyyar AP   A karshe shugaban jam’iyyar APC mai mulki ta kasa Dr. Abdullahi Umar Ganduje ya...

Gwamnan jihar Kano Alhaji Abba Kabir Yusuf yakarbi Bakwancin Ministan Sadarwa ta zamani na...

0
Asafiyar wannan rana Mai Girma Gwamnan jihar Kano H.E Alhaji Abba Kabir Yusuf yakarbi Bakwancin Ministan Sadarwa ta zamani na kasa Dr. Bosun Tijjani...

Shugaban Ƙungiyar Gwamnonin Arewa, Inuwa Yahaya Ya Bada Shawarar Ɗaukan Wasu Dabaru Huɗu “4D”...

0
Shugaban Ƙungiyar Gwamnonin Arewa, Inuwa Yahaya Ya Bada Shawarar Ɗaukan Wasu Dabaru Huɗu "4D" Don Magance Tabarbarewar Tsaro A Yanki ...Yayin Da Gamayyar Ƙungiyoyin Arewa...